Reborn-Vongola
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Reborn-Vongola

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!

Go down 
zero0215
ballzacell
~tsuna~
hibari
gablza320
aree_sawada tsunayoshi
FLOUK
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
FLOUK
Administrator
Administrator
FLOUK

Vongola : 18329
Thanks Points : 12
เหรียญ : รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Nw314รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Adminรับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  123456789

รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyWed Dec 15, 2010 6:51 pm

รัยสมัคร Mod CM ครับ

1.ม็อดลงเกมส์ RBV 2 ตำแหน่ง
-ต้องลงเกมส์ต่างๆหรือเกมส์ใหม่สนุกให้ชาวเราได้โหลดกัน
(1 อาทิตย์ ต้องลงเกมส์ไม่เกิน 10 เกมส์ ถ้าคิดจะพักให้พักหนึ่งอาทิต์เท่านั้น)

ค่าตอบแทนสำหรับ Mod CM นี้
-ได้รับ วองโกเล่พ้อย 1000 ต่อหนึ่งอาทิตย์

2.ม็อดเฝ้าบอร์ดRBV&หาสมาชิก 2 ตำแหน่ง(ต้องการด่วน)
-ต้องเผ้าบอร์ด จาก 10.00-15.00 น.
(1 อาทิตย์ ต้องเผ้าบอร์ดและกาสมาชิกอย่างน้อย 4 คนต่ออาทิตย์ ถ้าไม่เข้าเวปต้องแจ้งล่วงหน้าโปรดบอก)

ค่าตอบแทน
-ได้รับ วองโกเล่พ้อย 700 ต่อหนึ่งเดือน

3.ม็อดขยันโพส RBV 1 ตำแหน่ง(ต้องการด่วน)
-ต้องลงข้อมูลข่าวสารหรือข่าวสารการ์ตูนหรืออื่นๆ
(1 อาทิตย์ ต้องโพสไม่ต่ำกว่า 15 เรื่อง)

ค่าตอบแทน
-ได้รับ วองโกเล่พ้อย 1000 ต่อหนึ่งเดือน

4.ม็อดสปอย ต้องแปลการ์ตูน และลง ให้อ่านทุกคนนะครับ
เดี๋ยว ถ้าสมัครแล้วจะบอกสิ่งที่ได้ทีหลังนะครับ

ค่าตอบแทน
-ได้รับ วองโกเล่พ้อย 3000 ต่อหนึ่งเดือน

ขอคนซื่อสัตย์จริงๆนะครับ สมัครบอกผมนะครับ smile
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://reborn-vongola.thai-forum.net
Moderator
Moderator

Vongola : 62
Thanks Points : -9
อาวุธ : Uri Ver.v:
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Rdjqg
Box storm:
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  B797631ee2

รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyFri Dec 17, 2010 4:09 am

ขอเป็น 2.ม็อดเฝ้าบอร์ดRBV&หาสมาชิก 2 ตำแหน่ง(ต้องการด่วน)
-ต้องเผ้าบอร์ด จาก 10.00-15.00 น.
(1 อาทิตย์ ต้องเผ้าบอร์ดและกาสมาชิกอย่างน้อย 4 คนต่ออาทิตย์ ถ้าไม่เข้าเวปต้องแจ้งล่วงหน้าโปรดบอก)
gablza320
Moderator
Moderator
gablza320

Vongola : 138
Thanks Points : 7
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Rdjqg
Box storm:
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  B797631ee2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyFri Dec 17, 2010 6:33 am

-ต้องลงเกมส์ต่างๆหรือเกมส์ใหม่สนุกให้ชาวเราได้โหลดกัน
(1 อาทิตย์ ต้องลงเกมส์ไม่เกิน 10 เกมส์ ถ้าคิดจะพักให้พักหนึ่งอาทิต์เท่านั้น)

ค่าตอบแทนสำหรับ Mod CM นี้
-ได้รับ วองโกเล่พ้อย 1000 ต่อหนึ่งเดือน

ผม ยัง มะได้ เยย คิคิ
http://[img]http://img3.lln.crunchyroll.com/i/spire1/06172008/5/
hibari
Moderator
Moderator
hibari

Vongola : 3665
Thanks Points : 9
อาวุธ : ทอนฟา:
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Tonfa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyFri Dec 17, 2010 5:49 pm

ขอเป็น3.ม็อดขยันโพส RBV 1 ตำแหน่ง(ต้องการด่วน)
-ต้องลงข้อมูลข่าวสารหรือข่าวสารการ์ตูนหรืออื่นๆ
(1 อาทิตย์ ต้องโพสไม่ต่ำกว่า 30 เรื่อง)

นะค่ะ
~tsuna~
[VIP gelaro]
[VIP gelaro]
~tsuna~

Vongola : 653
Thanks Points : 5
Box storm:

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyFri Dec 17, 2010 7:06 pm

อันนี้พอดีกันเดะกะแร๊ปบนนะงับ
ballzacell
นักเรียนมาเฟีย
ballzacell

Vongola : 3
Thanks Points : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptySat Dec 18, 2010 9:34 pm

ฟลุค ไม่ได้อยากเปนมอด แค่มาทักทาย ^^
zero0215
Spoiler
Spoiler
zero0215

Vongola : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyMon Jan 03, 2011 5:56 pm

2.ม็อดเฝ้าบอร์ดRBV&หาสมาชิก 2 ตำแหน่ง(ต้องการด่วน)
zero0215
Spoiler
Spoiler
zero0215

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyMon Jan 03, 2011 6:02 pm

4.ม็อดสปอย ต้องแปลการ์ตูน และลง ให้อ่านทุกคนนะครับ
เดี๋ยว ถ้าสมัครแล้วจะบอกสิ่งที่ได้ทีหลังนะครับ

ค่าตอบแทน
-ได้รับ วองโกเล่พ้อย 3000 ต่อหนึ่งเดือน
อันนี้ขอใช้googleนะครับ
ถ้าจะให้แปลกรุณาพิมพ์เป็นตัวอักษรนะครับ
algobaleno
Admin Uni
Admin Uni
algobaleno

Vongola : 10745
Thanks Points : 10
เหรียญ : รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  01234567

อาวุธ : จุกนมอัลโกบาเลโน่แห่งนภา:
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Ora-algo

อัลโกบาเลโน่:
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Yuni_aruki
ยูนิ
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Reborn
รีบอร์น
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Collonalo
โคโรเนโร่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyMon Jan 03, 2011 7:03 pm

ตกลงจะเป็นอะไรเอ่ย ชี้แจงด้วยนะคะ
zero0215
Spoiler
Spoiler
zero0215

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyMon Jan 03, 2011 7:05 pm

ทั้ง2อย่างครับแบบว่างจัดครับ
algobaleno
Admin Uni
Admin Uni
algobaleno

Vongola : 10745
Thanks Points : 10
เหรียญ : รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  01234567

อาวุธ : จุกนมอัลโกบาเลโน่แห่งนภา:
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Ora-algo

อัลโกบาเลโน่:
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Yuni_aruki
ยูนิ
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Reborn
รีบอร์น
รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  Collonalo
โคโรเนโร่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyMon Jan 03, 2011 7:16 pm

อืมได้จ๊ะ จะดูงานต่อไปน๊ะจ๊ะ ต้องแปลสปอยเองด้วยละ smile
zero0215
Spoiler
Spoiler
zero0215

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyMon Jan 03, 2011 7:29 pm

สปอยหาได้ยังไงครับ
tagames1
Moderator
Moderator
tagames1

Vongola : 80
Thanks Points : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyTue Jan 04, 2011 7:07 am

zero0215 พิมพ์ว่า:
สปอยหาได้ยังไงครับ

แนะนำเว็บนี้คับ การ์ตูนหลายเรื่องเลยทีเดียว

http://www.onemanga.com/
~Mini-Tsuna~

Vongola : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyWed Jan 05, 2011 7:22 pm

ขอสมัคร Mod Spoil ได้ป่ะครับ

ยังว่างอยู่ปะ

หรือไม่ก็ Mod CG กะได้อ่ะนะ เราถนัด CG มากกว่า

แต่ไม่มี
aree
aree

Vongola : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!    รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!  EmptyMon Jan 24, 2011 9:59 am

อยากเปงบ้างงับ

รับสมัคร Moderator[CM] ด่วนจำนวนจำกัดจ้า!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1